ค่ายพัฒนาชุมชน 2552
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4810439
ไฟซอล
เจ๊ะอุมา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4820071
ฆอฟเสาะ
วานิ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
3
4820178
ซูร์บัยดะฮ์
เจ๊ะเง๊าะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
4
4820823
สุนันต์
สะซีลอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4821019
ฮาฟันดี
ยูโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4835619
ขจร
มามะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
4850151
อาบาดี
หะมิ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
8
4880119
อาร์ซู
บุงวัง
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
9
4910110379
มัรวาฬ
สาและ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
10
4910110624
อับดุลฮาดี
แวอุมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
11
4910210074
คอปือเสาะ
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
12
4910210169
ชาริยา
แวอุมา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
13
4910210179
ซูฮัยมี
หะยียูโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
14
4910210343
นูรีมี
อาแว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
4910210462
ไพซัน
เจ๊ะแห
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
16
4910210468
ฟูซียะห์
กะลูแป
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
17
4910210777
สุรินทร์
ตาเล็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
18
4910210813
หุสนา
อะหลีแอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
4910210954
ฮาบีบ๊ะ
เจะเตะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
20
4910410112
อับดุลฮะฟีส
มะดง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
4910513034
นาสรี
เจ๊ะสนิ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
22
4910515098
สุไลมาน
มณีหิยา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
23
5010110025
กาดดาฟี
เบ็ญสอแหละ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
5010110136
ซูเฟียน
บือราเฮง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
5010110176
ตอริค
บือแน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
5010110281
บุญญาณ
เจ๊ะเลาะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5010110395
มะรอซี
ลีเมาะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
5010110436
รุสนีย์
เดเระมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
29
5010110482
วิชาญ
ชูพงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
30
5010110603
สุรเดช
ยีหวังกอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
5010110613
สุลัยมาน
สาแม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
32
5010110614
ฟัครียะฮ์
มะดีเยาะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
5010110639
อนุรักษ์
ปังเตะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5010110683
อิบรอฮิม
บือฮะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
35
5010110684
อิมรอน
หะมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
36
5010110700
ฮัสซัล
สามะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5010110703
ฮาโรน
พันหวัง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
38
5010110741
นูไรฮัน
อาแวกอแด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
39
5010210053
คอมเสาะห์
สุหลงเส็น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5010210139
ซานีซะห์
มูดอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
41
5010210143
ซารีฝ๊ะ
หนุ๊หลี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
42
5010210148
โซฟา
สะมะลี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5010210151
ไซนับ
สามอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
44
5010210227
นัจวา
เจ๊ะเต๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
45
5010210234
นัสรี
มะแน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5010210260
นูรอัยนี
มอดา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5010210326
ฝารีด้า
จันทรุ่งโรจน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5010210410
มัตติกา
ชูศรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
49
5010210436
รอมือล๊ะ
เจะเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5010210453
ริฟฮาน
ยานยา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
51
5010210509
วาสนา
วงค์พระหัสถ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
52
5010210565
สากีนา
ลาแมปะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5010210569
สาริยา
ยอดวารี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
54
5010210603
สุธิดา
หมัดอะดัม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
55
5010210624
สุฟานดี้
เจ๊ะบ่าว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5010210655
โสรายา
มะยาซิง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5010210713
อัสมูนี
อิสสะมะแอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
58
5010210720
อานีสาห์
อัดดีน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
59
5010210728
อาหมะซัมรี
เจะโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
60
5010210729
อิบตีซัม
หะมะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
61
5010210731
อิบรอเฮง
เวาะฮะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
62
5010210756
ฮามีดะห์
ดือราแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5010310013
กิ๊ฟลัน
ดอเลาะ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5010310193
ฮุสนา
ไทยประทาน
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5010311015
รุชดี
หวันตะหา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
66
5010410022
ซอฟียะ
ดอแม
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5010410023
ซูอาด
แดร์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
68
5010410031
ดบัสวินี
ยูโซ๊ะ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5010410047
นิสิต
ราวอ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5010410050
นูรีมา
ซู
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
71
5010410080
มุสตอพา
ซิ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
72
5010410102
แวไซตง
แวยูโซ๊ะ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5010410141
อาซีกีน
ลอดิง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5010510031
ขนิษฐา
บือราเฮง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
75
5010510045
จิตติมา
เอียดเหลือ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
76
5010510130
ธิดารัตน์
ไพริน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
77
5010510265
วนิดา
ทิ้งนุ้ย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
78
5010510376
มาเรียม
ดอหล๊ะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
79
5010515035
ซูฮัยณี
มะดีเย๊าะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
80
5010515036
แซนดี
ดือราแม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
81
5010515102
สมพงศ์
หรีมโต๊ะสัน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
82
5010515125
อิมรอน
ซาเหาะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
83
5010610102
บดินทร์
ช่างวัฒนกุล
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
84
5010610163
มูฮัมหมัดซูฟียาน
ซง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
85
5010712044
ฮุสนา
หมานมานะ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5011110092
นัสรียะ
เจะเลง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5011210033
ยามีล๊ะ
เง๊าะ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5011410028
ยาฮารี
อาแวสะแม
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
89
5110110018
กอมาเรีย
หลำสุบ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5110110139
ซาห์เรน
อุสมาน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5110110228
ธนาวัฒน์
หวันมาแซะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5110110309
นูรุดดีน
หะมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5110110370
พงษ์ตะวัน
เนื้ออ่อน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
94
5110110378
พรพิทักษ์
หิรัญพันธุ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5110110417
ฟัตฮี
ตาเล๊ะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5110110468
รอกิ
สาและ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5110110547
วีรยุทธ
แยบคาย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
98
5110110601
ส้อแหล๊ะ
สาม่าน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5110110616
สิเรียม
บินสมัน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5110110699
อันวัร
นาแว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5110110702
อับดุลอาซิส
อาบาหลี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
5110110706
อัยยุบ
ตือกอตะแล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
5110110743
ฮากิม
มูดอ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
5110110745
ฮาบีบะห์
แตเป๊าะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
105
5110110746
ฮุซนา
เหมและ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5110110747
ฮูดา
โกสุมพันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
107
5110110780
มาหามะพาริ
ลาเตะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5110210063
คอลียะห์
สามะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5110210147
ซาเวีย
สนิ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
5110210148
ซีฮาม
เจะมุ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
111
5110210150
ซูมัยยา
ฮาแว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
5110210201
ตีก๊ะ
เจะดาแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
5110210286
นูรอัยนี
มะดาโอ๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
5110210339
ปาตีเมาะ
โต๊ะกียะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5110210394
พาอีหม๊ะ
เจะสา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
5110210411
ฟาดีล๊ะ
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
117
5110210450
มารียา
มะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
118
5110210458
มุสลีฮะห์
มะเก๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
5110210467
ยามิล๊ะห์
วาเต๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
5110210502
รูสมี
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
121
5110210622
สันตี
ตามหามะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
122
5110210679
สุรียานี
อาลี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
123
5110210708
หัมดี
ดอเลาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
124
5110210761
อับดุลอาซิ
วาเด็ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
125
5110210766
อาดัม
ลาเต๊ะบือริง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
126
5110210770
อาโนนา
ตอแลมา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
127
5110210786
อาอีด๊ะ
มะลี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
128
5110210813
ฮาบีบะห์
ลาเต๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
129
5110210817
ฮูดาย์
ดูมีแด
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
130
5110210824
ลาตีปะ
ดูแด
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
131
5110210825
วิอาม
มะซอ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
132
5110210830
ซูรียานี
แสแลแม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
133
5110311011
นัสรีน
หวังดี
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
134
5110410029
ฉารีอะฮ์
แหล๊ะโต๊ะหีม
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
135
5110410037
ซาฮารา
ตอแลมา
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
136
5110410039
ซูไฮลา
อาหวัง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
137
5110410078
นูรีด้า
และเหย็บ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
138
5110410118
มารีนา
สะมะแอ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
139
5110410139
วันนิศา
บือซา
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
140
5110410198
อัสมี
เตะมัน
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
141
5110410199
อาดีละห์
นิตีเมาะ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
142
5110410203
อารีพร
อิบรอเห็น
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
143
5110410205
อิร์ซาน
มะหะยอ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
144
5110410213
ฮานานี
โต๊ะมะ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
145
5110410216
นูรี
สาและ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
146
5110510203
ภัทรสุดา
แกล้วกล้าหาญ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
147
5110510347
สุรียานี
กามะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
148
5110513093
อทิตยา
บ้านนบ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
149
5110515037
นภาพรรณ
ยะลา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
150
5110515118
ฮาลีมะฮ์
ทับทุ่ย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
151
5110710023
ชาติกวี
เจ๊ะสารี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
152
5110710033
ดาหวัน
กาญจนสดุง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
153
5110710086
วันฮามีดะห์
ปานากาเซ็ง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
154
5110710088
วัลลี
วิหวา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
155
5111010041
ซูฮาดา
มะเด็ง
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
156
5111010068
นูรียา
ขุนดุหรีม
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
157
5111010077
ปรียานุช
เอี่ยมสำลี
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
158
5111010110
ว้าฟ๊ะ
มูเก็ม
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
159
5111010156
อัฟวาน
อุเซ็ง
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
160
5111010159
อารีย์
เสนาะโสตร์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
161
5111010163
อูซามะห์
กือแต
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
162
5111110037
จันทรา
บุหลาด
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
163
5111110065
ชัชฎาภรณ์
วัชรมหามงคล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
164
5111110262
สปิยะ
มูซอ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
165
5111110330
อุษา
หมัดอะดั้ม
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
166
5111210045
ริฟดีย์
อับดุลลอฮ์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
167
5111214025
อับดุลฮาเล็ม
วอเตะ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
168
5111214041
มูฮัมหมัดริสมัน
มะหะมิง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
169
5111310016
ชญาพร
ประกอบสุข
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
170
5111310107
หนับเส๊าะ
อดลสมาน
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
171
5111410007
คอลีล
มอสาแม
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
172
5111410042
ฟาติน
เบ็ญสุหลง
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
173
5111410069
อัสมัน
ดือลง
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
174
5111510024
ยัสมี
หะยีแวนิ
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
175
5111510027
รุสมีนี
แยนา
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
176
5111510030
วันไซนูน
แวดอเลาะ
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม